Nefndir

Nefndir

Fræðslunefnd

Verksvið:    Málefni bókasafns, grunnskóla, leikskóla og tónlistarskóla.
Fastur fundartími er þriðja mánudag hvers mánaðar kl. 17:30.

Erindisbréf fræðslunefndar

Aðalmenn:
Bergur Brynjar Álfþórsson, formaður                   bergur@vogar.is 
Eva Björk Jónsdóttir, varaformaður                      

Jóna Kristbjörg Stefánsdóttir                                 
Annas Jón Sigmundsson                                        
Daníel Snær Hólmgrímsson                                  
Jóngeir Hjörvar Hlinason, áheyrnarfulltrúi           

Varamenn:
Helga Ragnarsdóttir                                               
Elísabet Ásta Eyþórsdóttir                                     
Þórunn Brynja Júlíusdóttir                                      
Bjarki Þór Kristinsson                                              
Hólmgrímur Rósenbergsson                                 
Inga Helga Fredriksen, varaáheyrnarfulltrúi

Fundargerðir

Frístunda- og menningarnefnd

Verksvið:   Málefni íþrótta, frístunda, forvarna og menningarmála
Fastur fundartími er fyrsta fimmtudag hvers mánaðar kl. 17:30.

Erindisbréf frístunda- og menningarnefndar

Aðalmenn:
Guðmann Rúnar Lúðvíksson, formaður                       gudmannrunar@vogar.is      
Sædís María Drzymkowska, varaformaður                  
Hanna Lísa Hafsteinsdóttir                                              
Eva Björk Jónsdóttir                                                         
Anna Karen Gísladóttir                                                  

Varamenn:
Guðrún Sigurðardóttir                                                    
Kinga Wasala                                                                   
Samúel Þórir Drengsson                                                
Guðrún Kristín Ragnarsdóttir                                        
Berglind Petra Gunnarsdóttir                                        

Fundargerðir

Umhverfisnefnd

Verksvið:   Málefni umhverfismála, mat umhverfisáhrifa, náttúruverndar
Fastur fundartími er þriðja miðvikudag hvers mánaðar kl. 17:30.

Erindisbréf umhverfisnefndar

Aðalmenn:
Guðrún Kristín Ragnarsdóttir, formaður             gudrunkristin@vogar.is                                               
Ragnar Karl Kay Frandsen, varaformaður
Þórunn Brynja Júlíusdóttir
Inga Sigrún Baldursdóttir
Ellen Lind Ísaksdóttir

Varamenn:
Elísabet Ásta Eyþórsdóttir
Hanna Lísa Hafsteinsdóttir
Jóna Kristbjörg Stefánsdóttir
Brynjar Örn Gunnarsson
Karena Irena Mejna

Fundargerðir:

Umhverfisnefnd (frá mars 2019)

Umhverfis- og skipulagsnefnd (fyrir mars 2019)

Skipulagsnefnd 

Verksvið:   Málefni skipulags- og byggingamála.
Fastur fundartími er þriðja þriðjudag hvers mánaðar kl. 17:30.

Erindisbréf skipulagsnefndar

Aðalmenn:
Andri Rúnar Sigurðsson, formaður                      andri.runar@vogar.is 
Guðrún Sigurðardóttir, varaformaður
Ingþór Guðmundsson
Friðrik Valdimar Árnason
Guðmundur Kristinn Sveinsson
Gísli Stefánsson (Áheyrnarfulltrúi)

Varamenn:
Inga Sigrún Baldvinsdóttir
Daníel Snær Hólmgrímsson
Hanna Lísa Hafsteinsdóttir
Davíð Harðarson
Ragnar Karl Kay Frandsen
Eðvarð Atli Bjarnason (Varaáheyrnarfulltrúi)

Fundargerðir:

Skipulagsnefnd (frá mars 2019)

Umhverfis- og skipulagsnefnd (fyrir mars 2019)

 

Kjörstjórn

Aðalmenn:
Hilmar Egill Sveinbjörnsson, formaður
Jón Ingi Baldvinsson
Svanhildur Kristinsdóttir

Varamenn: 
Svanborg Svansdóttir
Oktavía Jóhanna Ragnarsdóttir
Freydís Jónsdóttir

 Nefndir í samstarfi við sveitarfélög á Suðurnesjum

 Fulltrúar Sveitarfélagsins Voga. 

Almannavarnanefnd Suðurnesja utan Grindavíkur

Aðalmaður:
Bæjarstjóri

Varamaður:
Birgir Örn Ólafsson

Brunavarnir Suðurnesja BS

Aðalmaður:
Birgir Örn Óafsson
Varamaður:
Friðrik Valdimar Árnason

Heilbrigðisnefnd Suðurnesja 

Aðalmaður:
Annas Jón Sigmundsson

Varamaður:
Andri Rúnar Sigurðsson

Samband sveitarfélaga á Suðurnesjum (SSS)

Aðalmaður:
Björn Sæbjörnsson

Varamaður:
Guðmann Rúnar Lúðvíksson

Sorpeyðingarstöð Suðurnesja (SS)

Aðalmaður:
Ingþór Guðmundsson

Varamaður:
Eva Björk Jónsdóttir

Svæðisskipulag Suðurnesja

Aðalmenn:
Andri Rúnar Sigurðsson
Davíð Viðarsson

Varamenn:
Jóna Kristbjörg Stefánsdóttir
Bæjarstjóri

Fjölskyldu- og velferðarráð Suðurnesjabæjar og Sveitarfélagsins Voga

Aðalmenn:
Tinna Huld Karlsdóttir
Jóhanna Lovísa Jóhannsdóttir

Varamenn:
Hanna Lísa Hafsteinsdóttir
Inga Sigrún Baldursdóttir

Landsfundur Sambands íslenskra sveitarfélaga

Aðalmenn:
Björn Sæbjörnsson
Kristinn Björgvinsson

Varamenn:
Birgir Örn Ólafsson
Eðvarð Atli Bjarnason

Úthlutunarnefnd Uppbyggingarsjóðs Suðurnesja

Hilmar Egill Sveinbjörnsson
Elísabet Ásta Eyþórsdóttir

Stjórn Heklunnar, Atvinnuþróunarfélags Suðurnesja

Aðalmaður:
Bæjarstjóri
Varamaður:
Annas Jón Sigmundsson

Stjórn Reykjanesfólkvangs

Aðalmaður:
Þórunn Brynja Júlíusdóttir
Varamaður:
Guðrún Sigurðardóttir

Reykjanes Geopark

Aðalmaður:
Bæjarstjóri
Varamaður:
Bergur B. Álfþórsson

Getum við bætt efni síðunnar?