Nefndir

Nefndir

Fræðslunefnd

Verksvið:    Málefni bókasafns, grunnskóla, leikskóla og tónlistarskóla.
Fastur fundartími er þriðja mánudag hvers mánaðar kl. 17:30.

Erindisbréf fræðslunefndar

Aðalmenn:
Ingvi Ágústsson, formaður
Baldvin Hróar Jónsson, varaformaður
Elísabet Ásta Eyþórsdóttir
Jóna Kristbjörg Stefánsdóttir
Eðvarð Atli Bjarnason

Varamenn:
Sindri Jens Freysson
Inga Rut Hlöðversdóttir
Brynhildur S. Hafsteinsdóttir
Kristinn Benediktsson
Páll Ingi Haraldsson

Fundargerðir

Frístunda- og menningarnefnd

Verksvið:   Málefni íþrótta, frístunda, forvarna og menningarmála
Fastur fundartími er fyrsta fimmtudag hvers mánaðar kl. 17:30.

Erindisbréf frístunda- og menningarnefndar

Aðalmenn:
Sindri Jens Freysson, formaður
Bjarki Wium
Guðrún Krístín Ragnarsdóttir
Elísabet Ásta Eyþórsdóttir
Tinna Hallgríms
Anna Karen Gísladóttir (Áheyrnarfulltrúi)

Varamenn:
Þorvaldur Örn Árnason
Birgir Örn Ólafsson
Bergur Brynjar Álfþórsson
Friðrik V. Árnason
Inga Sigrún Baldursdóttir
Eðvarð Atli Bjarnason (Varaáheyrnarfulltrúi)

Fundargerðir

Umhverfisnefnd

Verksvið:   Málefni umhverfismála, mat umhverfisáhrifa, náttúruverndar
Fastur fundartími er þriðji miðvikudagur hvers mánaðar kl. 17:30.

Erindisbréf umhverfisnefndar

Aðalmenn:
Guðrún Kristín Ragnarsdóttir, formaður
Elísabet Ásta Eyþórsdóttir
Helga Ragnarsdóttir
Jóna K. Stefánsdóttir
Andri Rúnar Sigurðsson
Kristinn Björgvinsson (Áheyrnarfulltrúi)

Varamenn:
Inga Rut Hlöðversdóttir
Ingvi Ágústsson
Sindri Jens Freysson
Inga Sigrún Baldursdóttir
Hólmgrímur Rósenbergsson
Eðvarð Atli Bjarnason (Varaáheyrnarfulltrúi)

Fundargerðir:

Umhverfisnefnd (frá mars 2019)

Umhverfis- og skipulagsnefnd (fyrir mars 2019)

Skipulagsnefnd 

Verksvið:   Málefni skipulags- og byggingamála.
Fastur fundartími er þriðji þriðjudagur hvers mánaðar kl. 17:30.

Erindisbréf skipulagsnefndar

Aðalmenn:
Áshildur Linnet, formaður
Friðrik V. Árnason, varaformaður
Baldvin Hróar Jónsson
Ingþór Guðmundsson
Andri Rúnar Sigurðsson
Gísli Stefánsson (Áheyrnarfulltrúi)

Varamenn:
Guðmundur Kristinn Sveinsson
Sindri Jens Freysson
Bergur Brynjar Álfþórsson
Birgir Örn Ólafsson
Jóna Kristbjörg Stefánsdóttir
Kristinn Björgvinsson (Varaáheyrnarfulltrúi)

Fundargerðir:

Skipulagsnefnd (frá mars 2019)

Umhverfis- og skipulagsnefnd (fyrir mars 2019)

 

Kjörstjórn

Aðalmenn:
Hilmar Egill Sveinbjörnsson,formaður 
Jón Ingi Baldvinsson
Þórdís Símonardóttir

Varamenn: 
Svanborg Svansdóttir
Oktavía Ragnarsdóttir
Guðbjörg Kristmundsdóttir

 Nefndir í samstarfi við sveitarfélög á Suðurnesjum

 Fulltrúar Sveitarfélagsins Voga. 

Almannavarnanefnd Suðurnesja

Aðalmaður:
Ásgeir Eiríksson

Varamaður:
Birgir Örn Ólafsson

Brunavarnir Suðurnesja BS

Aðalmaður:
Birgir Örn Óafsson, 
Varamaður:
Ingþór Guðmundsson

Heilbrigðisnefnd Suðurnesja 

Aðalmaður:
Inga Rut Hlöðversdóttir

Varamaður:
Áshildur Linnet

Samband sveitarfélaga á Suðurnesjum (SSS)

Aðalmaður:
Ingþór Guðmundsson

Varamaður:
Birgir Örn Óafsson

Sorpeyðingarstöð Suðurnesja (SS)

Aðalmaður:
Inga Rut Hlöðversdóttir

Varamaður:
Bergur Brynjar Álfþórsson

Svæðisskipulag Suðurnesja

Aðalmenn:
Áshildur Linnet
Kristinn Benediktsson

Varamenn:
Ingþór Guðmundsson
Anna Kristín Hálfdánardóttir

Fjölskyldu- og velferðarráð Suðurnesjabæjar og Sveitarfélagsins Voga

Aðalmenn:
Tinna Huld Karlsdóttir
Drífa Birgitta Önnudóttir

Varamenn:
Þórhildur Sif Þórmundsdóttir
Jóhanna Lovísa Jóhannsdóttir

Landsfundur Sambands íslenskra sveitarfélaga

Aðalmenn:
Ingþór Guðmundsson
Sigurpáll Árnason

Varamenn:
Birgir Örn Ólafsson
Andri Rúnar Sigurðsson

Úthlutunarnefnd Uppbyggingarsjóðs Suðurnesja

Hilmar Egill Sveinbjörnsson

Stjórn Heklunnar, Atvinnuþróunarfélags Suðurnesja

Aðalmaður:
Ásgeir Eiríksson
Varamaður:
Bergur B. Álfþórsson

Stjórn Reykjanesfólkvangs

Þorvaldur Örn Árnason

Reykjanes Geopark

Aðalmaður:
Ásgeir Eiríksson
Varamaður:
Bergur B. Álfþórsson

 

Getum við bætt efni síðunnar?